miðvikudagur 26. nóvember
16:55
Zenit St. Petersburg - Benfica
Meistaradeild Evrópu
19:00
Meistaradeildin - Upphitun
Meistaradeild Evrópu
19:30
FC Basel - Real Madrid
Meistaradeild Evrópu
19:30
Ludogorets Razgrad - Liverpool
Meistaradeild Evrópu
19:30
Arsenal - Borussia Dortmund
Meistaradeild Evrópu
21:40
Meistaradeildin - Meistaramörk (Í opinni dagskrá)
Meistaradeild Evrópu
fimmtudagur 27. nóvember
17:55
VFL Wolfsburg - Everton (Í opinni dagskrá)
Evrópudeildin
20:00
Tottenham Hotspur - Partizan Belgrade
Evrópudeildin
föstudagur 28. nóvember
19:40
Real Sociedad - Elche
Spænski boltinn
21:00
Messan
Enska úrvalsdeildin
laugardagur 29. nóvember
12:00
Upphitun
Enska úrvalsdeildin
12:35
West Bromwich Albion - Arsenal
Enska úrvalsdeildin
14:50
Burnley - Aston Villa
Enska úrvalsdeildin
14:50
Queens Park Rangers - Leicester City
Enska úrvalsdeildin
14:50
Swansea City - Crystal Palace
Enska úrvalsdeildin
14:50
Liverpool - Stoke City
Enska úrvalsdeildin
14:50
Manchester United - Hull City (Í opinni dagskrá)
Enska úrvalsdeildin
14:50
West Ham United - Newcastle United
Enska úrvalsdeildin
17:20
Sunderland - Chelsea
Enska úrvalsdeildin
18:50
Malaga - Real Madrid
Spænski boltinn
sunnudagur 30. nóvember
13:20
Southampton - Manchester City
Enska úrvalsdeildin
13:55
Kiel - Gummersbach
Þýski handboltinn
15:50
Tottenham Hotspur - Everton
Enska úrvalsdeildin
19:50
Valencia - Barcelona
Spænski boltinn
mánudagur 1. desember
19:00
Grindavík - Tindastóll
Dominos deildin
21:00
Messan
Enska úrvalsdeildin
þriðjudagur 2. desember
19:00
Upphitun
Enska úrvalsdeildin
19:35
Swansea City - Queens Park Rangers
Enska úrvalsdeildin
19:35
Manchester United - Stoke (Í opinni dagskrá)
Enska úrvalsdeildin
19:35
Leicester City - Liverpool
Enska úrvalsdeildin
19:35
Burnley - Newcastle United
Enska úrvalsdeildin
19:50
Crystal Palace - Aston Villa
Enska úrvalsdeildin
19:50
West Bromwich Albion - West Ham United
Enska úrvalsdeildin
miðvikudagur 3. desember
19:35
Chelsea - Tottenham Hotspur
Enska úrvalsdeildin
19:35
Arsenal - Southampton
Enska úrvalsdeildin
19:35
Sunderland - Manchester City
Enska úrvalsdeildin
19:36
Everton - Hull City
Enska úrvalsdeildin
fimmtudagur 4. desember
19:00
Hero World Callenge
Golf - PGA Tour
föstudagur 5. desember
17:00
Hero World Callenge
Golf - PGA Tour
21:00
Messan
Enska úrvalsdeildin
laugardagur 6. desember
12:35
Newcastle United - Chelsea
Enska úrvalsdeildin
14:50
Stoke City - Arsenal
Enska úrvalsdeildin
14:50
Tottenham Hotspur - Crystal Palace
Enska úrvalsdeildin
14:50
Hull City - West Bromwich Albion
Enska úrvalsdeildin
14:50
Liverpool - Sunderland
Enska úrvalsdeildin
14:50
Queens Park Rangers - Burnley
Enska úrvalsdeildin
17:00
Hero World Callenge
Golf - PGA Tour
17:20
Manchester City - Everton
Enska úrvalsdeildin
18:50
Real Madrid - Celta de Vigo
Spænski boltinn
03:00
UFC 181: Hendricks vs Lawler
UFC
sunnudagur 7. desember
13:20
West Ham United - Swansea City
Enska úrvalsdeildin
15:50
Barcelona - Espanyol
Spænski boltinn
15:50
Aston Villa - Leicester City
Enska úrvalsdeildin
17:50
Villarreal - Real Sociedad
Spænski boltinn
19:00
Hero World Callenge
Golf - PGA Tour
mánudagur 8. desember
19:50
Southampton - Manchester United
Enska úrvalsdeildin
22:00
Messan
Enska úrvalsdeildin
þriðjudagur 9. desember
19:00
Meistaradeildin - Upphitun
Meistaradeild Evrópu
19:30
Galatasaray - Arsenal
Meistaradeild Evrópu
19:30
Real Madrid - Ludogorets
Meistaradeild Evrópu
19:30
Liverpool - Basel
Meistaradeild Evrópu
21:45
Meistaradeildin - Meistaramörk
Meistaradeild Evrópu
miðvikudagur 10. desember
17:40
Flensburg - Fuchse Berlin
Þýski handboltinn
19:00
Meistaradeildin - Upphitun
Meistaradeild Evrópu
19:30
Barcelona - Paris Saint Germain
Meistaradeild Evrópu
19:30
Chelsea - Sporting Lisbon
Meistaradeild Evrópu
00:00
Meistaradeildin - Meistaramörk
Meistaradeild Evrópu
00:00
AS Roma - Manchester City
Meistaradeild Evrópu
fimmtudagur 11. desember
17:00
Franklin Templeton Shootout
Golf - PGA Tour
17:55
Besiktas - Tottenham Hotspur
Evrópudeildin
20:00
Everton - Krasnodar
Evrópudeildin
föstudagur 12. desember
17:00
Franklin Templeton Shootout
Golf - PGA Tour
19:35
Almería - Real Madrid
Spænski boltinn
21:00
Messan
Enska úrvalsdeildin
laugardagur 13. desember
12:10
Middlesborough - Derby
Enska 1. deildin
14:50
Leicester City - Manchester City
Enska úrvalsdeildin
14:50
Sunderland - West Ham United
Enska úrvalsdeildin
14:50
West Bromwich Albion - Aston Villa
Enska úrvalsdeildin
14:50
Burnley - Southampton
Enska úrvalsdeildin
14:50
Crystal Palace - Stoke City
Enska úrvalsdeildin
14:50
Chelsea - Hull City
Enska úrvalsdeildin
14:50
Getafe - Barcelona
Spænski boltinn
00:00
Golden State - Dallas
NBA
mánudagur 15. desember
19:00
Stjarnan - Njarðvík
Dominos deildin
fimmtudagur 25. desember
00:00
Cleveland - Miami
NBA
00:00
Oklahoma City - San Antonio
NBA

Hér erum við líka

Footer stuff g sdgsg d
Agasgasgasdg  Byggir á LiSA CMS. Advania - LiSA, Sharepoint, Veflausnir og Vefumsjónarkerfi

Þú þarft að hafa Flash uppsett til að geta horft á sýnishorn og myndbönd.

Sækja Flash